จ.ส.อ.ณรงค์ รัตนกุล
นายกสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพผู้บริหารสถานศึกษาอำเภอปักธงชัย
โรงเรียนบ้านเมืองปักสามัคคี
กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เมืองปักไหมงาม
นายนิยม สมบัติ
ประธานกลุ่มฯ
โรงเรียนปักธงชัยชุณหะวัณวิทยาคาร
จ.ส.อ.ณรงค์ รัตนกุล
โรงเรียนบ้านเมืองปักสามัคคี
นายเดชดวง ลึกอะหร่ำ
โรงเรียนบ้านโคกเกษม(สหรัฐ-ราษฎร์สามัคคี)
นายนิรุทธิ์ เฟ้นดี้
โรงเรียนบ้านดู่(สหราษฎร์วิทยา)
นายศุภักไท ทองนุช
โรงเรียนบ้านหนองล้างช้าง
นายสกัน ลีสีคำ
โรงเรียนบ้านดอน(สหรัฐ-ราษฎร์อุทิศ)
-ว่าง-
โรงเรียนวัดบ้านพร้าว
นายเจตวัฒน์ ปรึกกระโทก
โรงเรียนวัดไม้เสี่ยว
-ว่าง-
โรงเรียนวัดศีรษะกระบือ
นางสาวอิสรีย์ แก้ววิเศษ
โรงเรียนบ้านหนองผักไร
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านโกรกหว้า
กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา เบญจมิตรธงชัย
นายภิรมย์ เข็มพุดซา
ประธานกลุ่มฯ
โรงเรียนบ้านหนองแฟบ(วุฒิรัฐประชาสรรค์)
นายเทวินทร์ วันธงไชย
โรงเรียนวัดใหม่สำโรง
นายสมบัติ ระวังสำโรง
โรงเรียนม่วงแก้ววิทยาคาร
นางอุทุมพร เครือบคนโท
โรงเรียนสะแกราชวิทยาคม
-ว่าง-
โรงเรียนวัดทุ่งจาน
นายองอาจ เลิศประไพสกุล
โรงเรียนหนองไผ่ผดุงกิจวิทยา
นายพงษ์พิพัฒน์ จานฉิมพลี
โรงเรียนวัดมกุฎไทยาราม
นายบรรทม พิมพ์ทองครบุรี
โรงเรียนบ้านนางเหริญ
นายสุทธิชัย เครือบคนโท
โรงเรียนบ้านเก่าปอแดง
นางสาววรรณดี จันทร์สนิทศรี
โรงเรียนวัดโพธินิมิต
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านขี้เหล็ก
นางสาวหทัยรัตน์ ทนันไธสง
โรงเรียนวัดโคกสระน้อย
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านโป่งสามัคคี
-ว่าง-
โรงเรียนวัดโพนทราย
-ว่าง-
โรงเรียนวัดม่วง
-ว่าง-
โรงเรียนวัดหงษ์
นายพีรวิชญ์ จิตชู
โรงเรียนวัดหลุมข้าว
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านหนองประดู่
นายวะราวุฒิ สุวรรณปะเถาว์
โรงเรียนบ้านคลองเตย
กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา สมเด็จพระธีรญาณมุนี
นางสาวมะลิวัลย์ จรกิ่ง
ประธานกลุ่มฯ
โรงเรียนบ้านสุขัง(ราษฎร์สามัคคี)
-ว่าง-
โรงเรียนวังวารีวนราษฎร์วัฒนา
นายช่วย รมยาคม
โรงเรียนบ้านพุปลาไหล
นายประทีป ลักษณะพรมราช
โรงเรียนวัดพรหมราช
นายคมสัณห์ คำพิทักษ์
โรงเรียนบ้านปลายดาบ
นางสาวสุภาพร บุพโต
โรงเรียนบ้านหัน(คุรุราษฎร์อุทิศ)
นายพลวัจน์ ภูสำเภา
โรงเรียนแหลมรวกบำรุง
นายเมธี ณนภัทรเมธี
โรงเรียนธงชัยเหนือวิทยา(โคกศิลา)
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านพันธ์สงวน
นางสาวกตัญญุตา มีเงิน
โรงเรียนวัดโพธิ์เมืองสามัคคี
นางศศิประภา พิมพ์ทองครบุรี
โรงเรียนบ้านวังหิน
นางอัจฉรา อินทรารักษ์
โรงเรียนหนองชุมแสงศรัทธาคาร
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านหนองโดน
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านหนองนมนาง
นางสุนันทา สง่าเนตร
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าขาว
นางจันทรัสม์ ธนปรัชญ์ธำรง
โรงเรียนบ้านหนองตาด
นายพิชาภพ ลักขษร
โรงเรียนไ่ผ่สีสุก
นายถิรายุ ปิดตาละเพ
โรงเรียนอาจวิทยาคาร
นางสุขวิเลิศ คำอุ่นสาร
โรงเรียนบ้านอ่างเก็บน้ำห้วยยาง
-ว่าง-
โรงเรียนสวนหมากสงเคราะห์
กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ลำพระเพลิง
นายกิตติศักดิ์ แสงลุน
ประธานกลุ่มฯ
โรงเรียนบ้านโคกสำราญ
นางสาวธรชญา ไพพา
โรงเรียนบ้านลำนางแก้ว
นางจุไรรัตน์ วอนพรมราช
โรงเรียนบ้านหนองกก
นายรัฐภูมิ คะเลรัมย์
โรงเรียนป่าไม้อุทิศ 2
นางสาวมะลิวัลย์ จรกิ่ง
โรงเรียนหนองนกเขียนสามัคคี
นายวีระชัย อินทร์แปลง
โรงเรียนบ้านน้อย
นายสมพร ญาติดอน
โรงเรียนบ้านเขาพญาปราบ
นายศิลป์ แพงตะคุ
โรงเรียนบ้านพัดทะเล
นายไพศาล จิตพิทักษ์กุล
โรงเรียนชุมชนบ้านตะขบ
นายสำเร็จ เสียดกิ่ง
โรงเรียนบ้านบ่อปลา
นางประไพรัตน์ ลีสีคำ
โรงเรียนบ้านยางกระทุง
นางสาวปรียาภรณ์ เชียงเครือ
โรงเรียนบ้านบุหัวช้าง
นางพันธิพา ตรีฉิมพลี
โรงเรียนบ้านคลองซับน้อยสามัคคี
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านคลองสาริกา
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านกลาง
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน
ดร.รศิตา รัตนโชติมาศ
โรงเรียนบ้านหลุมเงิน
-ว่าง-
โรงเรียนบ้านโนนแดง