วันที่ 22 ธันวาคม 2564 นายวิวัฒน์ สิรพัทธ์โภคิน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 ประธานเปิดการจัดนิทรรศการทางวิชาการ แสดงผลงานครูและนักเรียนสู่มาตรฐานสากล โรงเรียนปักธงชัยชุณหะวัณวิทยาคาร ประจําปีการศึกษา 2564 ณ หอประชุมโรงเรียนปักธงชัยชุณหะวัณวิทยาคาร อำเภอปักธงชัย จังหวัดนครราชสีมา
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2021/12/269014455_4687924874586528_3353848162650685167_n.jpg)
สพป.นครราชสีมา