วันที่ 9 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น นายเผด็จ โชติกลาง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต3 ออกตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองรัง และโรงเรียนบ้านเทพนิมิตร อำเภอครบุรี พบผู้บริหารโรงเรียน คณะครู เยี่ยมชมกิจกรรมการจัดการเรียนการสอน และเยี่ยมชมบริบทของโรงเรียน Share: Previous Post งบทดลองประจำเดือนธันวาคม 2565 Next Post การย้าย ตำแหน่งครู ปี 2566 (แก้ไขจำนวนเล่ม) Related Articles สพป.นครราชสีมา การตรวจเยี่ยมโรงเรียนที่ขอจัดสรรงบประมาณปรับปรุงระบบไฟฟ้า สพป.นครราชสีมา ร่วมรับชมรายการพุธเช้าข่าว สพฐ.ผ่านระบบวิดีโอคอนเฟอร์เรนท์ สพป.นครราชสีมา การอบรมการขับเคลื่อนหลักสูตรการศึกษาปฐมวัย สพป.นครราชสีมา การดำเนินการขับเคลื่อน โครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย โรงเรียนคุณภาพ “ 1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ ” สพป.นครราชสีมา ประชุมการนำเข้าข้อมูลในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (eMENSCR)