วันที่ 12 กรกฎาคม 2565 เวลา 14.30 น. นายเผด็จศึก โชติกลาง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต3 พร้อมด้วย นายสุริยนต์ กัลยาณี รองผอ.สพป.นครราชสีมา เขต3 และเจ้าหน้าที่ ร่วมถวายเทียนพรรษา แด่พระภิกษุสงฆ์ ณ วัดวิเวกวนาราม ตำบลแชะ อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา Share: Previous Post -ทะเบียนการควบคุมการจัดซื้อน้ำมันเชื้อเพลิง Next Post ประชุมติดตามแก้ไขหนี้สินครูและบุคลากรฯ Related Articles สพป.นครราชสีมา โครงการโรงเรียนคุณภาพ ปีการศึกษา 2564 สพป.นครราชสีมา อบรมพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤติ นักเรียน สพป.นครราชสีมา การประชุมสรุปการดำเนินงานประจำเดือนและการดำเนินงานตามนโยบายและจุดเน้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา และเตรียมการขับเคลื่อนนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ นโยบายสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ในปีงบประมาณ พ.ศ.2567 สพป.นครราชสีมา การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาออนไลน์ ประจำปี 2567 สพป.นครราชสีมา การดำเนินงานกิจกรรม ITA