วันที่ 27 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น. นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต3 ในฐานะเลขานุการ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต3 ร่วมประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต3 ครั้งที่ 13/2566 โดยมีนายสุวิทย์ ศรีฉาย เป็นประธานในการประชุม ณ ศูนย์พัฒนาบุคลากรทางการศึกษา อ่างหิน อำเภปักธงชัย จังหวัดนครราชสีมา
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395468368_813476487243035_5436623541581300219_n.jpg)