วันที่ 29 กันยายน 2564 เวลา 13.00 น. นายเผด็จศึก โชติกลาง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต3 ประธานการมอบของที่ระลึกและกล่าวมุทิตาแก่คุณครู กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษาเบญจมิตรธงชัย ในโอกาสเกษียณอายุราชการ Share: Previous Post รับมอบประตูโรงเรียนบ้านดู่ (สหราษฎร์วิทยา) Next Post เปิดโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาล “ป้องกันการทุจริต” Related Articles สพป.นครราชสีมา ตรวจเยี่ยมโรงเรียนให้กำลังใจครูและนักเรียน สพป.นครราชสีมา ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา อ.ครบุรี อ.เสิงสาง 1/65 สพป.นครราชสีมา ขอแสดงความยินดี การประกวดวงโยธวาทิตโลก ถ้วยพระราชทาน สพป.นครราชสีมา สว.ลงพื้นที่ รับทราบปัญหาการจัดการเรียนการสอนวิชาประวัติศาสตร์ สพป.นครราชสีมา ร่วมรับฟังรายการพฤหัสเช้า ข่าวสพฐ. ครั้งที่ 22 ใส่ความเห็น ยกเลิกการตอบคุณต้องเข้าสู่ระบบ เพื่อจะพิมพ์ความเห็น