วันที่ 2 มิถุนายน 2565 เวลา 10.30 น. นายเผด็จศึก โชติกลาง ผอ. สพป.นครราชสีมา เขต 3 ออกตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านหนองหลักศิลา โรงเรียนบ้านสระประทีป โรงเรียนท้าวสุรนารี 2521 และโรงเรียนบ้านหนองไผ่ใหญ่ อำเภอเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา Share: Previous Post ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัดอำเภอครบุรี จำนวน 4 โรงเรียน Next Post ประชาสัมพันธ์หลักสูตรออนไลน์ Related Articles สพป.นครราชสีมา ประชุมผู้อำนวยการเขตฯครั้งที่4/2565 ผ่าน Video Conferent สพป.นครราชสีมา โครงการพัฒนาผู้บริหารการศึกษา สพฐ.OBEC ONE TEAM สพป.นครราชสีมา การประชุมติดตามการดําเนินงานตามนโยบายของรัฐบาล ของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ สพป.นครราชสีมา ตรวจเยี่ยมโรงเรียนก่อนเปิดภาคเรียน 2/2566 สพป.นครราชสีมา ประชุมผู้บริหารสถานศึกษา อ.ครบุรี ครั้งที่ 1/2564