1 มิถุนายน 2565 เวลา 10.30 น. นายเผด็จศึก โชติกลาง ผอ. สพป.นครราชสีมา เขต 3 ออกตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านอังโกนห้วยทราย โรงเรียนบ้านหนองหว้าดอนตะเกียด โรงเรียนบ้านตะกุดโนนระเวียง และโรงเรียนบ้านหนองโบสถ์ อำเภอครบุรี จังหวัดนครราชสีมา Share: Previous Post ประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาบุคลากรด้านระบบสารสนเทศเพื่อการบริหาร Next Post ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัดอำเภอเสิงสาง จำนวน 4 โรงเรียน Related Articles สพป.นครราชสีมา พิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี สพป.นครราชสีมา การบริหารอัตรากำลังข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ในสถานศึกษา สพป.นครราชสีมา การตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคโควิด-19 สพป.นครราชสีมา การประชุมสมาคมฌาปนกิจสงเคราะห์ สพป.นครราชสีมา มอบเงินสวัสดิการสงเคราะห์ ช่วยเหลือนักเรียน ข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษา จากกองทุน ดร. วิมาน วรรณคำ